(¯`'•×÷•.• ® Ghost ®•.•÷ו'´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to The Ghost Familly

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

truyen ko tin duoc ma de` va an o chung ac sieu tin duoc ko

Go down 
Tác giảThông điệp
KL(hitman)demon_M
Moderator
Moderator
KL(hitman)demon_M

truyen ko tin duoc ma de` va an o chung ac sieu tin duoc ko Empty
Bài gửiTiêu đề: truyen ko tin duoc ma de` va an o chung ac sieu tin duoc ko   truyen ko tin duoc ma de` va an o chung ac sieu tin duoc ko Icon_minitimeSat Nov 22, 2008 3:59 pm

Chào các bạn! đây là chuyện có thật trong đời tôi và chỉ thật sự buông tha tôi từ 3 năm nay...sau cái chết của ba tôi và chú 6 tôi họ đã treo cổ tự vẫn....
Năm tôi học lớp 9,tôi không bao giờ tin chuyện có ma trên đời này cho nên có 1 lần tôi đi nghĩa địa cúng bà nội tôi và nói thử vì tôi nghe người ta nói ,nếu nói như vậy hồn ma sẽ theo mình.
Tôi đứng trước mộ của Nội tôi và bên cạnh có 1 cái mộ con trai trẻ chết và tôi thử ,nên nói"sao còn trẻ mà chết sớm vậy? nếu không tôi sẽ thích anh rồi!",từ hôm đó trở đi tôi ngủ hay mơ có 1 người bạn trai....và năm đó tôi có bạn trai thật ,và về đêm tôi ngủ và mơ thấy cùng với người yêu làm chuyện của người lớn,tôi giựt mình tỉnh dậy thì.....quần tôi ướt nhũng,và bắt đầu từ hôm đó tôi luôn bị đè vào khi tôi chợp giấc,và khi tôi đi học bạn bè hỏi tôi tại sao mắt tôi thâm quần và đen nhẽm,tôi cũng biết snhuwng càng lúc càng nặng,tôi chưa nhắm mắt thì đã bị đè rồi ,cho nên tôi khoong dam' nằm ngữa và không dám chợp mắt,thế là tôi nghe từ tai tôi như tiếng ve ve của con muỗi fly quanh tai của tôi vậy nhưng cảm giác bị đè càng lúc càng nặng nề ,lúc đó tôi thật sự chưa ngủ,nhưng không thể kháng cự được nữa vì quá nặng,những chuyện đó thường xuyên xảy ra khi về đêm,cách duy nhất để tôi thoát khỏi là tôi niêm phật "Nam Mô A Di Đà Phật Đại Từ Đại Bi Quán Thế Âm Bồ Tát cứu khổ cứu nạn" thế là tôi qua được đêm đó
Không những 1 hồn ma mà có tới 2 hồn ma theo tôi
Có 1 lần tôi và bạn trai mình ân ái lần đầu tiên ở bãi biển vào ban đêm,tôi nằm dưới.....và tự nhiên tôi không có động đậy gì nữa,bạn traia tôi hỏi và kêu tôi......nhưng tôi vẫn im lặng và anh hoãng hồn hốt hoãng vì tôi như người chết chân,một lúc sau tôi giật mình tỉnh dzay và anh hỏi tôi "em sao thể"
tôi:" em đâu có sao,chuyện gì vậy anh?"
anh:" à không có gì!"
Từ ngày đó tôi về nhà đêm nào tôi ngủ cũng phải bị đòi hỏi bởi hồn ma,trong mê mang trong giất ngủ tôi đâu biết được gì ,có nhiều lúc ,mệ tôi tỉnh dậy và thấy tôi tự mình cởi áo ra khi mẹ tôi đánh thức tôi dậy hỏi tôi thì tôi????? đâu có biết gì!có lúc trong mơ thấy toàn những chuyện tà dâm ,chúng đòi ngủ với tôi nhưng tôi không đồng ý thì bị vật gì đó đánh vào đầu tôi,tôi quá sợ hãy về màng đêm ,càng lúc tôi càng không dám ngủ vì khi chợp mắt là tôi bị đè không tài nào kục kựa được,chúng càng lộng hành hơn khi tôi ngủ trưa và chúng cũng đè,có 1 lần tôi đang ngủ trưa (nằm ở phòng khách xem tivi và ngủ quên)bên cạnh tôi ngồi là cô giúp việc,lúc đó tôi bị đè và cố mở mắt ra nhưng không mở được,tôi cố gọi cô giúp việc cứu tôi nhưng tôi la hét cỡ nào cô giúp việc cũng không nghe,thế là tôi tự cứu mình là niệm phật,khi tôi tỉnh dậy hỏi cô giúp việc" cô có nghe thấy tôi gọi cô giúp tôi không vẩy"
cô trả lời tôi là "không có ,nhưng chỉ thấy chị mở mắt nhưng toàn tròng trắng !" lúc đầu tôi sợ sẹt nhưng chuyện này nó theo tôi liên tục 4 năm trời,tôi quá mệt mõi tôi cũng không còn quen được bạn trai nữa vì tôi hay vô cớ mắng cữi bạn trai tôi và đuổi anh ấy về,nhưng khi anh về tôi lại nhớ anh ấy da diết và cũng chẳng hiểu vì sao mình lại xua đuổi anh như thế,càng lúc tôi càng nóng tánh ,và mẹ tôi la mắng tôi chuyện gì là tôi muốn đi tự vẵn (tôi đã tự vẫn tổng cộng 4 lần),khi tôi bị mẹ mắng chuyện nhỏ nhặt là tôi buồn và không nói chuyện và 1 mình vào phòng ngủ ,khi đó bên tai tôi nghe vai vãng tiếng ai đó bao tôi nào là uống thuốt tự vẫn nào là cắt vân tay nào là treo cổ,......có 1 lần tôi nhớ rất rõ,tôi và em trai tôi gây gỗ nhau và thật sự bên tai tôi nghe ai đó nói "lấy dao đâm nó đi,đâm nó ,giết no.." thế là tôi lấy dao rượt em trai tôi (thật sự gây gỗ chuyện không đáng gì cả),......càng lúc tôi càng thấy sợ và thấy tôi thay đổi ghê gợn quá ,tôi năn nỉ mẹ tôi" mẹ ơi con thật sự chịu không nổi nữa ,mẹ cho con đi tu làm ni cô đi mẹ ah!!!" mẹ tôi chỉ có mình tôi là con gái làm sao mẹ tôi đòng ý,nhưng không ai tin chuyện này và chỉ có tôi mới nhận cực hình vào mỗi đêm,ròng rã bao nhiêu năm nhưng tôi kông có được 1 cuộc tình nào nữa hết vì tính tình tôi quá đỗi kì lạ,nói chuyện với người kkhacs phái vài ba câu lại đuổi người ta về.Tôi cũng học xong ĐH và bà mẹ nào mà không lo lắng khi con gái đã lớn mà lại không có bạn trai.....bà muốn tôi kết hôn ,...........và sau đó tôi cũng gã
Sau khi tôi có chồng thì không còn bị đè nữa
Nói đến gia đình nhà tôi, sau khi tôi lấy chồng thì tôi nghe em trai tôi kể lại ,nhà trên lầu thường không có ai nhưng hay nghe tiếng có người đi,và.......ba tôi là người có tính tình như tôi khi còn ở nhà,ông hay đòi đem dao giết mẹ tôi và thường đòi tự tử,ai cũng tưởng ông nói đùa vì nhà không có chuyện gì nghiêm trọng cả,nhưng......thật không ngờ ông đã dùng dây và treo cổ ngay phòng ngủ của tôi,......sau khi ông chết ,ông hay về nhà hết cho em dâu tôi thấy lại cho em trai tôi thấy,và mọi người trong nhà thấy có 1 người đi theo ba tôi có hình dang 1 người phụ nữ tóc dài đến mắc cá và đòi dắt em trai tôi đi theo,quá sợ hãy mẹ tôi mời thầy về nhà cúng và trong nhà bớt đi sự hiện diện của ba tôi về đêm ,tiếp sau đó là chú 6 tôi đòi tự vẫn ( lúc đó ba tôi chết chưa đầy 100 ngày) và chú sáu tôi ra 1 cái chùa ở TP treo cổ tự vẫn,........và xôn xao mọi người một lúc một nhiều ,gia đình giòng họ tôi luôn sợ sệt,..... chú sáu tôi chết không bao lâu thì chú bảy tôi cũng đòi treo cổ chết,.....mọi người trong dòng tộc quá hoảng sợ ,nên mời thầy cúng và tất cả mọi người "đội sớ " cúng.....đến bây giờ coi như đã êm
Nhưng tôi mãi suy nghĩ ,có phải tôi đã đem mấy thứ dzơ bẩn ấy về nhà,và đã hại đến cái chết của ba tôi và chú tôi,có nhiều lúc tôi hối hặn lắm!!! các bạn cho tôi lời khuyên ,cám ơn các bạn nhiều!!!
http://amnhac.in

truyen ko tin duoc ma de` va an o chung ac sieu tin duoc ko
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» truyen day
» doc di truyen hay lem
» ngoi nha` chung cua ma
» chung ta hay cung tranh luan ve` tho ne`
» truyen day