(¯`'•×÷•.• ® Ghost ®•.•÷ו'´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to The Ghost Familly

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Cảm ơn và xin lỗi

Go down 
Tác giảThông điệp
doremon_lovely
Moderator
Moderator
doremon_lovely

Cảm ơn và xin lỗi Empty
Bài gửiTiêu đề: Cảm ơn và xin lỗi   Cảm ơn và xin lỗi Icon_minitimeMon Nov 17, 2008 3:16 pm

Cảm ơn bạn sau những mệt mỏi đời thường lại nhớ đến tôi, từ nơi xa gọi về chỉ để nghe giọng nói. Thời gian trôi đi thời gian nào có đợi, 10 năm trời sao bạn mãi băn khoăn?

Cảm ơn bạn về những điều đã dành riêng tôi, và lặng thầm gửi gắm qua ánh mắt. Tôi đâu phải cô bé ngây ngô mà không hiểu, nhưng trái tim mà, trái tim đâu có lỗi khi hai nhịp nhỡ nhàng mãi cách xa.

[URL=http://imageshack.us]Cảm ơn và xin lỗi Lovelovelovebynarabiaau3[/

Cảm ơn bạn đã bảo tôi vẫn như xưa, cả giọng nói cả tiếng cười vẫn thế, để tôi biết rằng sau những năm dài bươn bả, mình vẫn còn chút gì đó của cô bé ngày xưa!

Cảm ơn về những điều tốt đẹp, những gì đã qua. Cảm ơn về tất cả. Nhưng xin đừng dõi theo tôi mãi thế, tôi vui sướng khổ đau, tôi thành công tôi thất bại, tôi lẻ loi đi về một bóng, hay tôi bên ai hạnh phúc trọn vẹn không... là tôi chọn, tôi cam tâm tình nguyện.

Và...

Xin lỗi bạn, khi tôi biết mình lạnh lùng hờ hững, không gặp mặt, không nhắn tin, không trả lời điện thoại, để bạn nghe khắc khoải tiếng nhạc chờ.

Bạn bảo rằng chỉ muốn nói một câu, nghe máy đi và là lần duy nhất. Điện thoại vô tình hay tôi hữu ý, muốn bạn dành điều đó cho người con gái bên bạn chặng đường đi.

Con gái mà, tôi cũng muốn nghe, những lời yêu thương, những câu tình cảm. Nhưng bạn à, phải chăng tôi cố chấp, chỉ muốn cảm nhận và nghe lời của ai đó mà thôi.

Xin lỗi bạn tôi không thể ở bên, để sẻ chia những nốt trầm, những buồn vui hạnh phúc. Nhưng tôi biết, sẽ có người con gái đến bên, và tình nguyện theo bạn đến chân trời góc bể. Và khi ấy hãy nhớ rằng tôi nhắn nhủ, chúc hai bạn thành đôi.

Kìa nắng mới lên!
http://z11.invisionfree.com/boaandfans/index.php

Cảm ơn và xin lỗi
Trang 1 trong tổng số 1 trang